|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại | Kích cỡ: | 55,6*17,1*9,2mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | súng đen | đèn flash bên trong: | PCBA USB A + LOẠI C |
| phần USB: | USB 2.0 và USB 3.0 | Thương hiệu IC: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| biểu tượng: | Laser hoặc in | Bảo hành: | 1 năm |
USB 3.0 Đen Súng Cổng Type C Cả Điện Thoại Và Máy Tính Đều Tương Thích 256GB 512GB 1TB
Tính năngcủaUSB Type C:
USB Type C rất tốt để sử dụng cho máy tính và điện thoại, các hình dạng này được sử dụng bởi Type C, và cũng có cổng UBS A.
Chúng tôi giúp khách hàng tải dữ liệu miễn phí, chúng tôi có thể hỗ trợ khắc logo bằng laser miễn phí cho khách hàng.
Việc sử dụng USB Type C rất đơn giản và tiện lợi cho việc sử dụng điện thoại.
Máy tính có cổng Type C cũng có thể sử dụng được.
Nó có thể được sử dụng để lưu trữ ảnh, dữ liệu và hình ảnh, với diện tích chỉ 1 cm vuông, dễ mang theo,
thích hợp cho máy tính không dây và văn phòng di động, cải thiện đáng kể hiệu quả và làm cho cuộc sống con người tiện lợi hơn.
Logo laser và logo in trên thân máy có thể được thực hiện theo yêu cầu của khách hàng.
Thân USB này có 4 màu: Vàng Hồng, Đen, Đen Súng, Bạc, cũng có thể tùy chỉnh màu thân máy.
Màu đen súng là mạ điện bề mặt.
Chi tiết nhanh về USB flash drive Type C:
| Mã sản phẩm | OTG-0096-Đen Súng |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Màu thân máy | Vàng Hồng, Đen Súng, Đen, Bạc |
| Chất liệu | Kim loại |
| Logo | Laser, In |
| Kích thước | 55.6*17.1*9.2mm |
| Cổng USB | TYPE C và USB A |
| USB | USB 2.0 và USB 3.0 |
| MOQ | 1 chiếc có thể giúp bạn khắc logo |
| Bộ nhớ Flash bên trong | PCBA USB + TYPE C |
| Thương hiệu Chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Kiểm tra Chip | Tất cả đều vượt qua kiểm tra H2 (chip loại A, bộ nhớ đầy đủ) |
| Chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ ghi | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 20-50MB/S USD 3.0 80-100MB/S |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 v.v. |
![]()
![]()
| Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1. Tiêu chuẩn dung lượng sản phẩm và tốc độ sản phẩm: | |||||||
| Dung lượng | Cao nhất | Thấp nhất | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Dung lượng | Dung lượng | Ghi | Đọc | Ghi | Đọc | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2.Ghi chú | |||||||
| 1) Nội dung tham khảo trên, khách hàng sao chép tệp theo đơn đặt hàng, không gian sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tệp của khách hàng. | |||||||
| 2) So sánh tài liệu (H2) phạm vi chấp nhận được của tổn thất trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không được vượt quá 5%, hơn nữa là lỗi. | |||||||
| Hình dạng thông thường không có logo | |||||
| Số lượng (Chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 2-3 ngày | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 6-8 ngày | 9-10 ngày |
| Logo OEM với hình dạng thông thường | |||||
| Số lượng (Chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày |
| Hình dạng OEM bằng vật liệu PVC mở khuôn | |||||
| Thời gian mở khuôn PVC theo mẫu 3-5 ngày | |||||
| Số lượng (Chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 7-8 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Thương lượng |
Quy trình kiểm tra Chip Flash
1. Kiểm tra Chip
2. SMT
3. Tách chip
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In / Laser
9. Lắp ráp
10. Kiểm tra dung lượng
11. Làm sạch / QA
12. Đóng gói
Hướng dẫn đặt hàng
1. Chọn hình dạng
2. Xác nhận bộ nhớ và số lượng
3. Gửi chi tiết OEM cho chúng tôi
4. Chúng tôi đưa ra báo giá và thiết kế
5. Xác nhận giá
6. Gửi hóa đơn đã ký và đặt cọc 30%
7. Làm mẫu thực tế
8. Mẫu được phê duyệt
9. Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra QC
11. Thanh toán 70% trước khi giao hàng
12. Giao hàng
Mẫu với LOGO: T / T 3-4 ngày sau khi thanh toán
Số lượng: 1000 -5000/chiếc Thời gian giao hàng: 4-6 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 2 ngày);
Số lượng: 5000 -10000/chiếc Thời gian giao hàng: 6-8 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 3 ngày);
Số lượng: 10000 -30000/chiếc Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 4 ngày)
Cách đặt hàng:
1. Chọn kiểu dáng của bạn
Đầu tiên, hãy đảm bảo các chi tiết về sản phẩm, chẳng hạn như Mẫu mã, Màu sắc, Phương thức in, Đóng gói và Số lượng. Tùy chỉnh vui lòng gửi chi tiết của bạn cho chúng tôi (Tệp Logo vui lòng làm bằng AI).
2. Báo giá sản phẩm
Đưa ra mức giá cho bạn theo chi tiết của bạn, vì giá chip flash không ổn định nên mỗi mức giá được đưa ra chỉ có hiệu lực một tuần thông thường, số lượng lớn nhất có thể thương lượng.
3.
Đơn đặt hàng và xác nhận Sau khi bạn xác nhận giá và thiết kế cũng như tất cả các chi tiết, chúng tôi sẽ gửi hóa đơn cho bạn để xác nhận, sau khi bạn xác nhận hóa đơn và vui lòng sắp xếp đặt cọc 30%.
4. Sản xuất mẫu
Thông thường mẫu sẽ được chụp ảnh rõ nét để bạn xác nhận, sau khi bạn phê duyệt ảnh mẫu, chúng tôi có thể bắt đầu sản xuất hàng loạt và chúng tôi sẽ cho bạn biết thời gian giao hàng thực tế sau khi mẫu được phê duyệt.
5. Điều khoản thanh toán
Thanh toán có thể bằng T/T Bank, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, đặt cọc 30% sau khi đơn hàng được xác nhận và thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng.
6. Điều khoản vận chuyển
Đối với USB hầu hết là bằng chuyển phát nhanh, nếu bằng Chuyển phát nhanh của chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp chi phí vận chuyển tại thời điểm báo giá, phí vận chuyển sẽ được chuyển cho chúng tôi cùng với hóa đơn, cũng có thể sử dụng tài khoản chuyển phát nhanh của bạn hoặc người vận chuyển để gửi đi.
Với số lượng lớn, bạn có thể chọn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928