|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại | Kích thước USB: | 59*20*10mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | đen + bạc | biểu tượng: | In/Laze |
| Cổng USB: | USB 2.0 và USB 3.0 | chip flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron, v.v. |
| Lưu dữ liệu: | Hơn 10 năm | Thương hiệu IC: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Làm nổi bật: | Ổ đĩa xoắn USB 3.1,Ổ đĩa USB 3.1 có đèn LED,Ổ đĩa flash USB FCC 3.0 |
||
Twist Usb 3.1 hình dạng như bên có đèn LED có thể nhấp nháy khi đọc trên máy tính
Ưu điểm của USB Twist 3.1:
Đây là rất đơn giản hình dạng xoắn ổ đĩa flash USB là rất phổ biến với khách hàng sau khi LOGO làm.
Bởi vì nó là hình chữ nhật, LOGO được tạo ra rất lớn, có thể được in hoặc khắc.
Vỏ kim loại có lỗ có thể đặt chiếc khóa rất tốt.
Tất cả ổ đĩa flash và thẻ nhớ đều được sản xuất từ nhà máy hiện đại của chúng tôi.
Không có trung gian, giá nhà máy làm cho doanh nghiệp của bạn cạnh tranh hơn.
Chúng tôi hỗ trợ bạn hoàn hảo dịch vụ sau bán hàng làm cho doanh nghiệp của bạn dễ dàng hơn.
Chúng tôi hỗ trợ doanh nghiệp của bạn và có được sự phát triển chung, chúng tôi cũng hỗ trợ không có MOQ và các mẫu hàng loạt rất nhanh giao hàng quá.
Chi tiết nhanh về Twist USB 3.1:
| Điểm số | M-0168 |
| Công suất kho | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu cơ thể | Bạc |
| Vật liệu | Kim loại |
| Logo | Laser / in |
| Kích thước USB |
59*20*10mm |
| Chips Brand | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, vv |
| Thương hiệu IC | Alcor/Chipsbrand/SMI, v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua thử nghiệm H2 (Grad A chip, bộ nhớ đầy đủ) |
| Giấy chứng nhận | CE/FCC/ROHS |
| Tốc độ viết | Hơn USB 3.0 50-80MB/S |
| Tốc độ đọc | Hơn USB 3.0 80-100MB/S |
| Lưu trữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 vv |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Tiêu chuẩn về công suất và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1Các tiêu chuẩn về công suất sản phẩm và tốc độ sản xuất: | |||||||
| Khả năng | Đấng Tối Cao | Tiêu chí tối thiểu | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Công suất | Công suất | Viết | Đọc sách | Viết | Đọc sách | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | Mỡ | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB ((0.98GB) | 950MB | Mỡ | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB ((1.98GB) | 1800MB ((1.75GB) | Mỡ | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB ((3.91GB) | 3800MB ((3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB ((7.91GB) | 7600MB ((7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB ((15GB) | 14800MB ((14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB ((31.5GB) | 29500MB ((28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB ((63GB) | 58990MB ((57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB ((124GB) | 118784MB ((116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB ((250GB) | 236800MB ((231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB ((500G) | 482400MB ((471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB ((1000G) | 962600MB ((940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2- Lưu ý. | |||||||
| 1) Trên nội dung tham khảo, đơn đặt hàng tập tin sao chép của khách hàng, không gian được sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tập tin của khách hàng. | |||||||
| 2) Thử nghiệm so sánh tài liệu (H2) phạm vi mất mát chấp nhận được trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không nên vượt quá 5%, nhiều hơn xấu. | |||||||
Quá trình thử nghiệm chip Flash
1Kiểm tra chip
2. SMT
3. Cắt cỏ cỏ
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. H2 thử nghiệm
7. Định dạng
8. in / Laser
9Lắp ráp.
10Khả năng thử nghiệm
11- Được rồi / QA
12- Đặt đồ.
Hướng dẫn thứ tự vị trí
1Chọn hình dạng.
2- Ký ức và số lượng xác nhận
3. OEM chi tiết gửi cho chúng tôi
4Chúng tôi đưa ra đề nghị và tác phẩm nghệ thuật.
5Giá đã được xác nhận.
6. Gửi hóa đơn ký và đặt cọc 30%
7Làm mẫu thực tế.
8Các mẫu được phê duyệt.
9Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra QC
11. 70% số dư trước khi vận chuyển
12. Vận chuyển
13- Gọi dịch vụ bán hàng.
FAQs
Q1: Chúng tôi có thể đặt mẫu để kiểm tra chất lượng trước khi đặt hàng hàng loạt?
A: Đơn đặt mẫu là chấp nhận được. Chúng tôi hỗ trợ để gửi ra mẫu 1pcs.
Q2: Chúng ta có thể đặt hàng hỗn hợp không?
A: Không sao. Bạn có thể trộnMàu sắc cơ thể và bộ nhớ flash để đặt thứ tự, nếu số lượng lớn chúng tôi có thể giúp bạn làm tùy chỉnh màu sắc quá.
Q3: Chúng tôi có thể có logo công ty của chúng tôi trên các sản phẩm?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp in màn hình, khắc laser, tem nóng, in đầy đủ màu sắc, vv
Q4: Mẫu cần phải trả tiền?
A: Nếu chỉ mẫu giả và logo laser và logo in CMYK chúng tôi có thể hỗ trợ bạn miễn phí để làm mẫu.
Q5: Chúng tôi có thể thiết kế hộp quà tặng với ý tưởng của riêng chúng tôi?
A: Có, chỉ cung cấp ý tưởng của bạn, chúng tôi có thể làm cho các gói như yêu cầu của bạn.
Q6: Tôi có thể lấy mẫu trong bao lâu?
A: Thông thường hình dạng laser hoặc mẫu in CMYK có thể làm cho bạn trong vòng một ngày, in màn hình làm cho bạn trong vòng 2 ngày.
Q7: Bạn sử dụng phần mềm thử nghiệm chip flash nào?
A: Tất cảUSBchip flash làvượt quaH2thử nghiệm;Tất cả các thẻ TF và thẻ SD đều vượt qua thử nghiệm H2.Chúng tôi hứa 100% vượt qua phần mềm H2.
Q8: Nhà máy của bạn có chứng nhận nào?
Chúng tôi có: CE, FCC,ROHS, REACHgiấy chứng nhậncủa các sản phẩm, chúng tôi nhà máy cũng cóđã vượt quaSGS, TUV, HQTSkiểm toán.
Q9: Làm thế nào để thanh toán?
A:Thanh toánsử dụngT / T ngân hàng, tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, 30% tiền gửi được thanh toántrước khi sản xuất,70% thanh toán trước khi vận chuyển.
Q10: Thời gian sản xuất là bao lâu?
A: Các mẫuthời gian thường là2 ngày, thời gian bán hàng đại chúng dường như lớn như thế nào cho số lượng của bạn, dựathứ tự của1000pc là 5-7 ngày.Đối với các mẫu và mẫu PP chúng tôi có thể gửi cho bạn hình ảnh để phê duyệt cũng có thể gửi cho bạn các mẫu thực tế để phê duyệt.
Q11: Làm thế nào để vận chuyển?
Đối với số lượng nhỏ nThông thường là bằng đường express để gửi rathông qua chuyển phát nhanh của chúng tôi,cũng có thể vận chuyển hàng hảiquakhách hàng sở hữuphía trướcvà tài khoản riêng để gửi ra; số lượng lớn có thể vận chuyển bằng đường hàng không hoặc vận chuyển bằng đường biển.
Q12: Bảo hành bao lâu?
Tất cả các sản phẩm của chúng tôi bảo hành là một năm sau khi chúng tôi vận chuyển hàng hóa.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928