|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại + Nhựa | Kích cỡ: | 54*23*9MM |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | bạc với mờ | phần USB: | USB 2.0 và USB 3.0 |
| đèn flash bên trong: | Thẻ TF | Thương hiệu IC: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| biểu tượng: | Laser hoặc in | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Ổ Đĩa Flash USB ODM,Ổ Đĩa Flash USB Thẻ TF |
||
USB Flash Drive 3 trong 1, USB Android, iPhone, USB dùng được tất cả, dễ sử dụng
Ưu điểmcủa USB OTG cho điện thoại di động, iPhone:
USB OTG tốt cho cả máy tính và điện thoại, loại này dùng được cho cả điện thoại Android và iPhone.
USB flash drive 3 trong 1, tiện dụng.
Chúng tôi hỗ trợ khách hàng tải dữ liệu miễn phí, hỗ trợ khắc logo bằng laser miễn phí.
Giới thiệu USB OTG cho điện thoại di động, iPhone:
| Mã sản phẩm | OTG-0054 |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Màu thân | Bạc mờ |
| Chất liệu | Kim loại |
| Logo | Laser, In |
| Kích thước | 54*23*9MM |
| Cổng USB | USB + Android + iPhone |
| USB | USB 2.0 và USB 3.0 |
| MOQ | 1 chiếc có thể khắc logo cho bạn |
| Bộ nhớ trong | Thẻ TF Class 10 |
| Thương hiệu chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều đạt kiểm tra H2 (chip loại A, bộ nhớ đầy đủ) |
| Chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ ghi | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 v.v. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1. Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm: | |||||||
| Dung lượng | Cao nhất | Thấp nhất | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Dung lượng | Dung lượng | Ghi | Đọc | Ghi | Đọc | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2.Ghi chú | |||||||
| 1) Nội dung tham khảo trên, khách hàng sao chép tệp theo đơn đặt hàng, dung lượng sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tệp của khách hàng. | |||||||
| 2) Kiểm tra so sánh tài liệu (H2) phạm vi tổn thất chấp nhận được trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không được vượt quá 5%, hơn mức đó là lỗi. | |||||||
| Hình dạng thông thường không có logo | |||||
| Số lượng (chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản phẩm (ngày) | 2-3 ngày | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 6-8 ngày | 9-10 ngày |
| Logo OEM trên hình dạng thông thường | |||||
| Số lượng (chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản phẩm (ngày) | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày |
| Hình dạng OEM bằng vật liệu PVC mở khuôn | |||||
| Thời gian mở khuôn PVC theo mẫu 3-5 ngày | |||||
| Số lượng (chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản phẩm (ngày) | 7-8 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Thương lượng |
Quy trình kiểm tra chip Flash
1. Kiểm tra chip
2. SMT
3. Tách chip
4. Kiểm tra chất lượng PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In / Laser
9. Lắp ráp
10. Kiểm tra dung lượng
11. Làm sạch / QA
12. Đóng gói
Hướng dẫn đặt hàng
1. Chọn kiểu dáng
2. Xác nhận bộ nhớ và số lượng
3. Gửi chi tiết OEM cho chúng tôi
4. Chúng tôi báo giá và thiết kế
5. Xác nhận giá
6. Gửi hóa đơn đã ký và đặt cọc 30%
7. Làm mẫu thực tế
8. Mẫu được phê duyệt
9. Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra chất lượng
11. Thanh toán 70% trước khi giao hàng
12. Giao hàng
13. Dịch vụ hậu mãi
Cách đặt hàng:
1. Chọn kiểu dáng của bạn
Đầu tiên, hãy đảm bảo các chi tiết về sản phẩm, chẳng hạn như Mẫu mã, Màu sắc, Phương thức in, Bao bì và Số lượng. Đối với hàng tùy chỉnh, vui lòng gửi chi tiết của bạn cho chúng tôi (Tệp logo vui lòng làm bằng AI).
2. Báo giá sản phẩm
Chúng tôi sẽ báo giá cho bạn theo chi tiết của bạn, vì giá chip flash không ổn định nên mỗi báo giá chỉ có hiệu lực một tuần, giá cho số lượng lớn có thể thương lượng.
3. Đơn đặt hàng và xác nhận
Sau khi bạn xác nhận giá và thiết kế cũng như tất cả các chi tiết, chúng tôi sẽ gửi hóa đơn cho bạn để xác nhận, sau khi bạn xác nhận hóa đơn, vui lòng thanh toán trước 30% tiền đặt cọc.
4. Sản xuất mẫu
Thông thường, chúng tôi sẽ gửi ảnh có độ phân giải cao để bạn xác nhận, sau khi bạn phê duyệt ảnh mẫu, chúng tôi có thể bắt đầu sản xuất hàng loạt và chúng tôi sẽ cho bạn biết thời gian giao hàng thực tế sau khi mẫu được phê duyệt.
5. Điều khoản thanh toán
Thanh toán có thể bằng T/T Bank, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, đặt cọc 30% sau khi đơn hàng được xác nhận và thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng.
6. Điều khoản vận chuyển
Đối với USB, hầu hết là bằng chuyển phát nhanh, nếu bằng chuyển phát nhanh của chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp chi phí vận chuyển tại thời điểm báo giá, phí vận chuyển sẽ được chuyển cho chúng tôi cùng với hóa đơn, bạn cũng có thể sử dụng tài khoản chuyển phát nhanh của mình hoặc người vận chuyển để gửi hàng.
Với số lượng lớn, bạn có thể chọn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
USB flash drivesthời gian sản xuấtchúng tôi cam kết thời gian:
MOQ: không giới hạn cho các hình dạng thông thường
Thời gian giao hàng cho đơn hàng nhỏ: 3 ngày (cộng thêm hai ngày nếu có LOGO)
Số lượng đặt hàng tối thiểu cho logo in: không giới hạn
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928