|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | nhựa | Kích cỡ: | 55*22.1*9mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | trắng/đen | phần USB: | USB 2.0 |
| đèn flash bên trong: | PCBA | Thương hiệu IC: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| biểu tượng: | In | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Ổ đĩa flash USB nhựa Linux2.4,Ổ đĩa flash USB nhựa 4MB/S,Ổ đĩa flash USB OTG nhựa |
||
USB Flash Drive OTG Nhựa Tốc Độ Nhanh USB 2.0 Đáp Ứng Tiêu Chuẩn EU Tiêu Chuẩn US
Tính năngcủaUSB flash drive Type C:
USB OTG rất tốt để sử dụng cho máy tính và điện thoại, các hình dạng này được sử dụng cho điện thoại Android.
Chúng tôi giúp khách hàng tải dữ liệu miễn phí, chúng tôi có thể hỗ trợ khắc logo bằng laser miễn phí cho khách hàng.
Việc sử dụng USB rất đơn giản và tiện lợi
Khi sử dụng, không cần driver, không cần nguồn điện ngoài, cắm là chạy, cắm và rút ra dễ dàng
Đặc điểm lớn nhất của USB là nhỏ gọn và dễ mang theo
Nó có thể được sử dụng để lưu trữ ảnh, dữ liệu và hình ảnh, với diện tích chỉ 1 cm vuông, dễ mang theo,
thích hợp cho máy tính không dây và văn phòng di động, giúp tăng hiệu quả và làm cho cuộc sống con người tiện lợi hơn
Chi tiết nhanh về USB flash drive Type C:
| Mã sản phẩm | OTG-0050 |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Màu thân | Bạc mờ |
| Chất liệu | Kim loại |
| Logo | Laser, In |
| Kích thước | 55*22.1*9mm |
| Cổng USB | USB + Android |
| USB | USB 2.0 |
| MOQ | 1 chiếc |
| Bộ nhớ Flash bên trong | Pcba |
| Thương hiệu Chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Kiểm tra Chip | Tất cả đều vượt qua kiểm tra H2 (chip loại A, bộ nhớ đầy đủ) |
| Chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ ghi | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 v.v. |
![]()
![]()
| Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1. Tiêu chuẩn dung lượng sản phẩm và tốc độ sản phẩm: | |||||||
| Dung lượng | Cao nhất | Thấp nhất | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Dung lượng | Dung lượng | Ghi | Đọc | Ghi | Đọc | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2.Ghi chú | |||||||
| 1) Nội dung tham khảo trên, khách hàng sao chép tệp theo đơn đặt hàng, dung lượng sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tệp của khách hàng. | |||||||
| 2) So sánh tài liệu (H2) phạm vi chấp nhận được của tổn thất trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không được vượt quá 5%, hơn nữa là lỗi. | |||||||
Quy trình kiểm tra Chip Flash
1. Kiểm tra Chip
2. SMT
3. Tách chip
4. Kiểm tra PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In / Laser
9. Lắp ráp
10. Kiểm tra dung lượng
11. Làm sạch / QA
12. Đóng gói
Hướng dẫn đặt hàng
1. Chọn kiểu dáng
2. Xác nhận bộ nhớ và số lượng
3. Gửi chi tiết OEM cho chúng tôi
4. Chúng tôi đưa ra báo giá và thiết kế
5. Xác nhận giá
6. Gửi hóa đơn đã ký và đặt cọc 30%
7. Làm mẫu thực tế
8. Mẫu được phê duyệt
9. Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra chất lượng
11. Thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng
12. Giao hàng
13. Dịch vụ bán hàng sau khi nhận hàng
Thời gian sản xuất USB flash drivechúng tôi cam kết thời gian:
MOQ: không giới hạn cho các hình dạng thông thường
Thời gian giao hàng cho đơn hàng nhỏ: 3 ngày (thêm hai ngày nếu có LOGO)
Số lượng đặt hàng tối thiểu cho LOGO in: không giới hạn
MOQ mở khuôn PVC:
Thông thường số lượng lớn dưới 2.000 chiếc cần thanh toán chi phí khuôn 50 USD
Hơn 2.000 chiếc có thể miễn phí chi phí khuôn
Mẫu có LOGO: T / T 3-4 ngày sau khi thanh toán
Số lượng: 1000 -5000 chiếc Thời gian giao hàng: 4-6 ngày làm việc (có LOGO thêm 2 ngày);
Số lượng: 5000 -10000 chiếc Thời gian giao hàng: 6-8 ngày làm việc (có LOGO thêm 3 ngày);
Số lượng: 10000 -30000 chiếc Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc (có LOGO thêm 4 ngày)
Số lượng hơn 50000 chiếc và thời gian sản xuất thêm sẽ được thảo luận theo yêu cầu của khách hàng.
Thời gian giao hàng trên là sau khi mẫu của bạn được xác nhận và nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Cách đặt hàng:
1. Chọn kiểu dáng của bạn
Đầu tiên, hãy đảm bảo các chi tiết về sản phẩm, chẳng hạn như Mẫu mã, Màu sắc, Phương thức in, Đóng gói và Số lượng. Tùy chỉnh vui lòng gửi chi tiết của bạn cho chúng tôi (Tệp Logo vui lòng làm bằng AI).
2. Báo giá sản phẩm
Chúng tôi sẽ báo giá cho bạn dựa trên chi tiết của bạn, vì giá chip flash không ổn định nên mỗi báo giá thường chỉ có hiệu lực trong một tuần, số lượng lớn có thể thương lượng.
3.
Đơn đặt hàng và xác nhận Sau khi bạn xác nhận giá và thiết kế cũng như tất cả các chi tiết, chúng tôi sẽ gửi cho bạn hóa đơn để xác nhận, sau khi bạn xác nhận hóa đơn vui lòng thanh toán 30% tiền đặt cọc.
4. Sản xuất mẫu
Thông thường mẫu sẽ được chụp ảnh rõ nét để bạn xác nhận, sau khi bạn phê duyệt ảnh mẫu, chúng tôi có thể bắt đầu sản xuất hàng loạt và chúng tôi sẽ cho bạn biết thời gian giao hàng thực tế của hàng hóa sau khi mẫu được phê duyệt.
5. Điều khoản thanh toán
Thanh toán có thể bằng T/T Bank, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, đặt cọc 30% sau khi đơn hàng được xác nhận và thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng.
6. Điều khoản vận chuyển
Đối với USB, hầu hết là bằng chuyển phát nhanh, nếu bằng Chuyển phát nhanh của chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp chi phí vận chuyển tại thời điểm báo giá, phí vận chuyển sẽ được chuyển cho chúng tôi cùng với hóa đơn, bạn cũng có thể sử dụng tài khoản chuyển phát nhanh của mình hoặc người vận chuyển để gửi hàng.
Với số lượng lớn, bạn có thể chọn vận chuyển bằng đường hàng không hoặc đường biển.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928