|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | kim loại + nhẫn | Kích thước USB: | 55,6*12,4*5,4mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Thân bạc | biểu tượng: | In/Laze |
| Cổng USB: | USB 2.0 và USB 3.0 | chip flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron, v.v. |
| Lưu dữ liệu: | Hơn 10 năm | Thương hiệu IC: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Làm nổi bật: | Ổ flash USB 3.0 128GB 30mb / s,Ổ flash USB 3.0 định hình Kingston,Ổ flash USB 3.0 định hình Kingston |
||
USB Kingston 3.0 Kim Loại Hình Dạng Vỏ Chai Rượu OEM Logo 128GB 256GB 512GB
Ưu điểm của USB 3.0 kim loại:
Rất được khách hàng ưa chuộng sau khi làm logo.
Vì hình chữ nhật nên logo làm ra rất lớn, có thể in hoặc khắc.
Tất cả USB và thẻ nhớ đều được sản xuất tại nhà máy hiện đại thuộc sở hữu của chúng tôi.
Không có trung gian, giá xuất xưởng giúp doanh nghiệp của bạn cạnh tranh hơn.
Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ hậu mãi hoàn hảo giúp công việc kinh doanh của bạn dễ dàng hơn.
Chúng tôi hỗ trợ doanh nghiệp của bạn và cùng phát triển, chúng tôi cũng hỗ trợ không có MOQ và giao hàng mẫu số lượng lớn rất nhanh.
Chi tiết nhanh về USB 3.0 hình chai rượu:
| Mã sản phẩm | M-0069 |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Màu thân | Bạc |
| Chất liệu | Kim loại |
| Logo | Khắc laser/In |
| Kích thước USB |
55.6*12.4*5.4mm |
| Thương hiệu chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Thương hiệu IC | Alcor/Chipsbrand/SMI, v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều đạt kiểm tra H2 (chip loại A, bộ nhớ đầy đủ) |
| Chứng nhận | CE/FCC/ROHS |
| Tốc độ ghi | Trên USB 3.0 50-80MB/S |
| Tốc độ đọc | Trên USB 3.0 80-100MB/S |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 v.v. |
![]()
![]()
![]()
| Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1. Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm: | |||||||
| Dung lượng | Cao nhất | Thấp nhất | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Dung lượng | Dung lượng | Ghi | Đọc | Ghi | Đọc | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2.Ghi chú | |||||||
| 1) Nội dung tham khảo trên, khách hàng sao chép tệp theo đơn đặt hàng, không gian sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tệp của khách hàng. | |||||||
| 2) So sánh tài liệu (H2) phạm vi tổn thất chấp nhận được trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không được vượt quá 5%, hơn là lỗi. | |||||||
Quy trình kiểm tra chip Flash
1. Kiểm tra chip
2. SMT
3. Tách chip
4. Kiểm tra chất lượng PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In / Khắc laser
9. Lắp ráp
10. Kiểm tra dung lượng
11. Làm sạch / QA
12. Đóng gói
Hướng dẫn đặt hàng
1. Chọn hình dạng
2. Xác nhận bộ nhớ và số lượng
3. Gửi chi tiết OEM cho chúng tôi
4. Chúng tôi đưa ra báo giá và thiết kế
5. Xác nhận giá
6. Gửi hóa đơn đã ký và đặt cọc 30%
7. Làm mẫu thực tế
8. Mẫu được phê duyệt
9. Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra chất lượng
11. Thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng
12. Giao hàng
13. Nhận hàng và dịch vụ bán hàng
| Cài đặt chức năng USB Disk: | |||||
| Hệ điều hành | Đọc | Truyền tệp | Tự động phát | Phân vùng USB | Mật khẩu |
| Windows 7 | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows 8 | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows 10 | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows 11 | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows Vista | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows XP | Có | Có | Có | Có | Có |
| Linux | Có | Có | Có | Có | Có |
| Unix | Có | Có | Có | Có | Có |
| Mac OS | Có | Có | Có | Có | Có |
| Xe hơi | Có | Không | Không | Không | Không |
| Loa | Có | Không | Không | Không | Không |
| TV | Có | Không | Không | Không | Không |
| Máy chiếu | Có | Không | Không | Không | Không |
| Với máy USB | Có | Không | Không | Không | Không |
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928