|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại | Kích thước USB: | 65*17.2*8.2mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | màu chứng khoán | biểu tượng: | In/Laze |
| Cổng USB: | USB 2.0 và USB 3.0 | chip flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron, v.v. |
| Lưu dữ liệu: | Hơn 10 năm | Thương hiệu IC: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Làm nổi bật: | 150MB / S 512GB 3.0 USB Flash Drive,Brushed Metal USB 3.0 Flash Drive,150MB / S 3.0 USB Flash Drive |
||
Ổ đĩa flash USB 3.0 bằng kim loại chải 256GB 512GB Dung lượng lớn Tốc độ nhanh 150 MB/giây
Lợi thế:
1. Có thể tải trước file vào usb và làm cho file không bị xóa
2. Tạo logo trên ổ flash USB theo thiết kế của khách hàng
3. File quảng cáo có thể Auto-play khi cắm usb vào máy tính
4. Hãy hỏi chúng tôi về nhiều lựa chọn đóng gói, bao gồm nhiều loại hộp quà tặng và
vỏ sò tùy chỉnh
5. Tăng thêm giá trị cho quà tặng của bạn bằng cách thêm Móc chìa khóa, Dây đeo cổ hoặc USB
Cáp nối dài
6. Tạo mã hóa để bảo vệ dữ liệu usb của bạn
Chi tiết nhanh về chai rượu vang usb 3.0:
| Mục số | M-0034 |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc cơ thể | Đen |
| Vật liệu | Kim loại |
| biểu tượng | Laze/In |
| Kích thước USB |
65*17.2*8.2mm |
| Thương hiệu khoai tây chiên | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Thương hiệu IC | Alcor/Thương hiệu chip/SMI, v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua thử nghiệm H2 (chip hạng A, bộ nhớ đầy) |
| Giấy chứng nhận | CE/FCC/ROHS |
| Tốc độ viết | Lên hơn USB 3.0 50-80MB/S |
| Tốc độ đọc | Lên hơn USB 3.0 80-100 MB/giây |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ bảo quản | -50°C - +80°C. |
| Vận hành | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4, v.v. |
![]()
![]()
![]()
| Cài đặt chức năng đĩa USB: | |||||
| Hệ điều hành | Đọc | Truyền tệp | Tự động phát | Phân vùng USB | Mật khẩu |
| Windows 7 | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Windows 8 | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Windows 10 | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Windows 11 | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Windows Vista | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Windows XP | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Linux | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Unix | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Hệ điều hành Mac | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng | Đúng |
| Xe hơi | Đúng | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG |
| Loa | Đúng | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG |
| TV | Đúng | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG |
| Máy chiếu | Đúng | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG |
| Với máy USB | Đúng | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG | KHÔNG |
Quy trình kiểm tra chip Flash
1. Kiểm tra chip
2. SMT
3. Làm cỏ
4. QC PCBA/UDP
5. CÔNG CỤ MP
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In/Laze
9. Lắp ráp
10. Năng lực kiểm tra
11. Rõ ràng/QA
12. Đóng gói
Hướng dẫn đặt hàng
1. Chọn hình dạng
2. Xác nhận bộ nhớ và số lượng
3. Chi tiết OEM gửi cho chúng tôi
4. Chúng tôi đưa ra lời đề nghị và tác phẩm nghệ thuật
5. Giá được xác nhận
6. Gửi hóa đơn đã ký và đặt cọc 30%
7. Làm mẫu thực tế
8. Mẫu được phê duyệt
9. Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra chất lượng
11. Cân bằng 70% trước khi vận chuyển
12. Lô hàng
13. Nhận dịch vụ bán hàng
Ổ đĩa flash USBthời gian sản xuất we cam kết trong thời gian:
MOQ: không giới hạn đối với hình dạng thông thường
Thời gian giao hàng cho đơn hàng nhỏ: 3 ngày (cộng với hai ngày với LOGO)
In LOGO Số lượng đặt hàng tối thiểu: không giới hạn
Khuôn PVC mở MOQ:
Thông thường số lượng lớn ít hơn 2.000 chiếc cần phải trả chi phí khuôn 50 USD
Hơn 2.000 chiếc có thể được miễn phí khuôn
Mẫu có LOGO: T/T 3-4 ngày sau khi thanh toán
Số lượng: 1000 -5000/cái Thời gian giao hàng: 4-6 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 2 ngày);
Số lượng: 5000 -10000/cái Thời gian giao hàng: 6-8 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 3 ngày);
Số lượng: 10000 -30000/cái Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 4 ngày)
Hơn 50000/cái và nhiều thời gian sản xuất hơn để thảo luận về thời gian theo yêu cầu của khách hàng.
Trên thời gian giao hàng sau khi mẫu của bạn xác nhận và nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Cách đặt hàng:
1. Chọn phong cách của bạn
Trước tiên, hãy đảm bảo các chi tiết về sản phẩm, chẳng hạn như Kiểu dáng, Màu sắc, Phương thức in, Bao bì và Số lượng. Tùy chỉnh thực hiện xin vui lòng gửi thông tin chi tiết của bạn cho chúng tôi (Các tệp Logo vui lòng được thực hiện bởi AI).
2. Báo giá sản phẩm
Cung cấp cho bạn giá theo thông tin chi tiết của bạn, vì giá chip flash không ổn định nên mỗi giá đưa ra chỉ có hiệu lực trong một tuần thông thường, giá số lượng lớn nhất có thể thảo luận.
3. Đơn đặt hàng và xác nhận
Sau khi bạn xác nhận giá cả, tác phẩm nghệ thuật và tất cả các chi tiết, chúng tôi sẽ gửi hóa đơn cho bạn để xác nhận, sau khi bạn xác nhận hóa đơn và vui lòng sắp xếp đặt cọc 30%.
4. Sản xuất mẫu
Thông thường mẫu sẽ chụp những bức ảnh có độ rõ nét cao để bạn xác nhận, sau khi bạn phê duyệt ảnh mẫu, chúng tôi có thể bắt đầu sản xuất hàng loạt và chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn thời gian vận chuyển hàng hóa thực tế với số lượng lớn sau khi mẫu được phê duyệt.
5. Điều khoản thanh toán
Thanh toán có thể bằng Ngân hàng T / T, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, đặt cọc 30% sau khi xác nhận đơn hàng và số dư 70% được thanh toán trước khi giao hàng.
6. Điều khoản vận chuyển
Đối với USB hầu hết là chuyển phát nhanh, nếu chuyển phát nhanh của chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn chi phí vận chuyển hàng hóa vào thời điểm ưu đãi, phí vận chuyển sẽ được chuyển cho chúng tôi cùng với hóa đơn, cũng có thể sử dụng tài khoản chuyển phát nhanh của bạn hoặc chuyển tiếp để gửi đi.
Với số lượng lớn, bạn có thể chọn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928