|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Mở khuôn bằng nhựa PVC | biểu tượng: | Có thể in cũng có thể được làm cùng với khuôn nhựa PVC |
|---|---|---|---|
| loại đèn flash: | PCBA + Kim loại | Cổng USB: | USB 2.0 và USB 3.0 |
| Dung tích: | 1G/2G/4G/8G/16G/32G/64G/128GB | Kiểm tra đèn flash: | Tất cả đều vượt qua Bài kiểm tra H2 |
| nhãn hiệu flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. | Giấy chứng nhận: | CE/FCC/ROHS |
| Làm nổi bật: | Ổ USB PVC sao chép 3D,Ổ đĩa USB PVC trên tàu buồm,Ổ đĩa flash USB tùy chỉnh PVC |
||
Hình dạng con tàu buồm có hình dạng tùy chỉnh bằng bản sao 3D của ổ USB Pvc thật
Lợi thếcủaỔ đĩa flash USB tùy chỉnh:
Chúng tôi vẽ tác phẩm nghệ thuật PVC rất nhanh, sau khi nhận được thiết kế của khách hàng khoảng 2 giờ có thể phát hành.
Khuôn nhựa PVC mở tiện lợi, giá tốt.
Chúng tôi có thể tùy chỉnh thực hiện bất kỳ hình dạng nào theo hình ảnh, thiết kế và sản phẩm thực tế của khách hàng.
Không có nhà cung cấp trung gian.
Chi tiết nhanh về usb PVC tùy chỉnh
| Mục số | PV-0031 |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB |
| Màu sắc cơ thể | Phong tục |
| Vật liệu | PVC |
| biểu tượng | Được làm cùng với khuôn PVC và in |
| MOQ | 10 cái có thể mở khuôn rất nhanh |
| Thương hiệu khoai tây chiên | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua thử nghiệm H2 (chip hạng A, bộ nhớ đầy) |
| Giấy chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ viết | USB 2.0 4-10 MB/giây USB 3.0 10-30 MB/giây |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15 MB/giây 3,0 USD 20-80 MB/giây |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ bảo quản | -50°C - +80°C. |
| Vận hành | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4, v.v. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Bao bì:
1. Bao bì tiêu chuẩn là Polybag, hoặc hộp nhỏ màu trắng, hộp màu trắng sẽ phù hợp với kích thước sản phẩm cần làm.
2.Cũng có thể tùy chỉnh thực hiện in vỉ + giấy cmyk.
3. Ngoài ra, có thể theo yêu cầu tùy chỉnh để làm hộp gói, in cmyk cho tất cả các mặt hộp.
Chứng nhận:
1.Tất cả các sản phẩm đã vượt qua bài kiểm tra CE, FCC, RoHs và nhận được Chứng chỉ.
2. Các sản phẩm pin đều đã vượt qua bài kiểm tra 38.3 và MSDS.
3. Nhà máy của chúng tôi cũng đã vượt qua cuộc kiểm toán của SGS, TUV, HQTS.
Quy trình kiểm tra chip Flash
1. Kiểm tra chip
2. SMT
3. Làm cỏ
4. QC PCBA/UDP
5. CÔNG CỤ MP
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In/Laze
9. Lắp ráp
10. Năng lực kiểm tra
11. Rõ ràng/QA
12. Đóng gói
| Hình dạng thông thường không có logo | |||||
| Số lượng (Mảnh) | ít hơn 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | > 10000 |
| Sản phẩm Thời gian (ngày) | 2-3 ngày | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 6-8 ngày | 9-10 ngày |
| LOGO OEM theo hình dạng thông thường | |||||
| Số lượng (Mảnh) | ít hơn 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | > 10000 |
| Sản phẩm Thời gian (ngày) | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày |
| Hình dạng OEM bằng khuôn mở vật liệu PVC | |||||
| Mô hình PVC mở khuôn theo thời gian lấy mẫu 3-5 ngày | |||||
| Số lượng (Mảnh) | ít hơn 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | > 10000 |
| Sản phẩm Thời gian (ngày) | 7-8 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Sẽ được đàm phán |
Câu hỏi thường gặp
Câu 1: Chúng tôi có thể đặt hàng mẫu để kiểm tra chất lượng trước khi đặt hàng số lượng lớn không?
A: Đơn hàng mẫu được chấp nhận. Chúng tôi hỗ trợ gửi 1 mẫu.
Câu 2: Chúng tôi có thể đặt hàng hỗn hợp không?
Đ: Không sao đâu. Bạn có thể trộnmàu sắc cơ thể và bộ nhớ flash để sắp xếp thứ tự, nếu số lượng lớn, chúng tôi cũng có thể giúp bạn làm màu tùy chỉnh.
Câu 3: Chúng tôi có thể có logo công ty trên sản phẩm không?
Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp In màn hình, khắc Laser, dập nóng, in đủ màu, v.v.
Q4: Mẫu cần trả tiền?
Trả lời: Nếu chỉ là mẫu giả và logo laser và logo in CMYK, chúng tôi có thể hỗ trợ bạn tạo mẫu miễn phí.
Câu 5: Chúng ta có thể thiết kế hộp quà theo ý tưởng của riêng mình không?
A: Có, Chỉ cần cung cấp ý tưởng của bạn; chúng tôi có thể thực hiện gói theo yêu cầu của bạn.
Q6: Tôi có thể lấy mẫu trong bao lâu?
Trả lời: Thông thường các mẫu in bằng laser hoặc CMYK có thể được gửi cho bạn trong vòng một ngày, bản in màn hình sẽ được gửi cho bạn trong vòng 2 ngày.
Q7: Bạn sử dụng phần mềm kiểm tra chip flash nào?
Đáp: Tất cảUSBchip flash làđi quaH2thử nghiệm;Tất cả thẻ SD của thẻ TF đều đã vượt qua thử nghiệm H2.chúng tôi hứa 100% đã vượt qua phần mềm H2.
Q8: Nhà máy của bạn có chứng nhận gì?
Trả lời: Chúng tôi có: CE, FCC,ROHS,VỚI TỚIgiấy chứng nhậnsản phẩm, nhà máy của chúng tôi cũng cóđã vượt quaSGS, TUV, HQTSkiểm toán.
Q9: Làm thế nào để thanh toán?
MỘT:Sự chi trảsử dụngNgân hàng T / T, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, thanh toán tiền gửi 30%trước khi sản xuất,Số dư 70% được thanh toán trước khi giao hàng.
Q10: Thời gian sản xuất là bao lâu?
Đáp: Mẫuthời gian bình thường là2 ngày, số lượng lớn có vẻ lớn đối với số lượng của bạn, dựa trênthứ tự của1000pc là 5 - 7 ngày.Đối với các mẫu và mẫu pp chúng tôi có thể gửi cho bạn ảnh để phê duyệt cũng có thể gửi cho bạn mẫu thực tế để phê duyệt.
Q11: Làm thế nào để vận chuyển?
Với số lượng nhỏ nthông thường là bằng cách chuyển phát nhanh để gửi đithông qua chuyển phát nhanh của chúng tôi,cũng có thể vận chuyểnthông quakhách hàng sở hữuphía trướcvà có tài khoản riêng để gửi đi; số lượng lớn có thể vận chuyển bằng đường hàng không hoặc vận chuyển bằng đường biển.
Q12: Bảo hành bao lâu?
Tất cả các sản phẩm của chúng tôi bảo hành là một năm sau khi chúng tôi vận chuyển hàng hóa.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928