|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại | Tải dữ liệu lên: | Miễn phí |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Bạc | Đầu nối 1: | loại c + usb |
| nhãn hiệu flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. | đóng gói: | tùy chỉnh thực hiện/polybag |
| biểu tượng: | Laser hoặc in | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Ổ đĩa flash USB kim loại OTG,Ổ đĩa flash USB kim loại xoắn 256GB,Ổ đĩa flash USB OTG dạng xoắn |
||
USB Flash Drive Kim Loại Xoay Kiểu C 2.0 & 3.0 Tốc Độ Cao 256GB 128GB
Ưu điểm của USB flash drive OTG:
USB OTG rất tốt để sử dụng cho máy tính và điện thoại, kiểu dáng này cũng có thể sử dụng cho điện thoại Micro.
Chúng tôi hỗ trợ khách hàng tải dữ liệu miễn phí.
Tất cả USB flash drive đều từ các nhà cung cấp bán dẫn hàng đầu thế giới.
Bộ nhớ đầy 100% và được tiến hành kiểm tra và thanh tra nghiêm ngặt.
Tất cả USB flash drive và thẻ nhớ đều được sản xuất từ nhà máy hiện đại thuộc sở hữu hoàn toàn của chúng tôi.
Không có trung gian, giá xuất xưởng giúp doanh nghiệp của bạn cạnh tranh hơn.
Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ hậu mãi hoàn hảo giúp doanh nghiệp của bạn dễ dàng hơn.
Chúng tôi hỗ trợ doanh nghiệp của bạn và cùng phát triển, chúng tôi cũng hỗ trợ không có MOQ và mẫu giao hàng rất nhanh.
Tính năng USB Flash Drive OTGMã hàngOTG-0043
Khi sử dụng, không cần driver, không cần nguồn điện ngoài, cắm và chạy, cắm và rút trực tiếp
2. Đặc điểm lớn nhất của USB là nhỏ gọn và dễ mang theo
Nó có thể được sử dụng để lưu trữ ảnh, dữ liệu và hình ảnh, với diện tích chỉ 1 cm vuông, dễ mang theo,
thích hợp cho máy tính không dây và văn phòng di động, nâng cao hiệu quả và làm cho cuộc sống con người tiện lợi hơn
3. USB có tính bảo mật tốt
Nó hầu như không cho nước hoặc bụi xâm nhập và sẽ không bị trầy xước
4. Dung lượng lưu trữ lớn
Chi tiết nhanh
của USB Flash Drive OTGMã hàngOTG-0043
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu thân | bạc |
| Chất liệu | Kim loại |
| Logo | Laser,In |
| Kích thước | 55.1*17.1*10.1mm |
| Cổng USB | USB + TYPE C |
| USB | USB 2.0 và USB 3.0 |
| MOQ | 1 chiếc có thể giúp bạn khắc logo laser |
| Thương hiệu Chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE,v.v. |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE,v.v. |
| Kiểm tra Chip | Tất cả đều vượt qua kiểm tra H2 (Chip loại A, bộ nhớ đầy) |
| Chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ ghi | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 v.v. |
| Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm | 1. Tiêu chuẩn dung lượng sản phẩm và tốc độ sản phẩm: |
![]()
![]()
| Dung lượng | |||||||
| Cao nhất | |||||||
| Thấp nhất | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | Dung lượng | Dung lượng | ||
| Đọc | Đọc | 64MB | 63MB | 64MB | 63MB | ||
| 58MB | FAT | 2MB-6MB | 9MB-15MB | 1GB | 505MB | ||
| 115MB | FAT | 2MB-6MB | 9MB-15MB | 1GB | 505MB | ||
| 238MB | FAT | 2MB-6MB | 9MB-15MB | 1GB | 505MB | ||
| 470MB | FAT | 2MB-6MB | 9MB-15MB | 1GB | 1008MB(0.98GB) | ||
| 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | 4GB | 4008MB(3.91GB) | ||
| 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | 4GB | 4008MB(3.91GB) | ||
| 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-20MB | 12MB-20MB | 8100MB(7.91GB) | ||
| 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-20MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB | 50MB-80MB | 64512MB(63GB) |
| 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-20MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB | 50MB-80MB | 64512MB(63GB) |
| 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-20MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB | 50MB-80MB | 64512MB(63GB) |
| 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB | 128GB | 126976MB(124GB) |
| 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 20MB-25MB | 20MB-35MB | 40MB-50MB | 256GB | 257000MB(250GB) |
| 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB | 512GB | 127600MB(1000G) |
| 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB | 1TB | 127600MB(1000G) |
| 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB | 2.Ghi chú | 1) Nội dung tham khảo trên, khách hàng sao chép tệp theo đơn đặt hàng, không gian sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tệp của khách hàng. |
| 2) So sánh tài liệu kiểm tra (H2) phạm vi chấp nhận được của tổn thất trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không được vượt quá 5%, hơn nữa là lỗi. | |||||||
| Quy trình kiểm tra Chip Flash | |||||||
| 1. Kiểm tra Chip | |||||||
2. SMT
3. Tách chip
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In / Laser
9. Lắp ráp
10. Kiểm tra dung lượng
11. Làm sạch / QA
12. Đóng gói
Hướng dẫn đặt hàng
1. Chọn kiểu dáng
2. Xác nhận bộ nhớ và số lượng
3. Gửi chi tiết OEM cho chúng tôi
4. Chúng tôi báo giá và thiết kế
5. Xác nhận giá
6. Gửi hóa đơn đã ký và đặt cọc 30%
7. Làm mẫu thực tế
8. Mẫu được phê duyệt
9. Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra QC
11. Thanh toán 70% trước khi giao hàng
12. Giao hàng
13. Nhận hàng và dịch vụ bán hàng
Kiểu dáng thông thường không có logo
Số lượng (Chiếc)
| dưới 100 | |||||
| 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 | Thời gian sản xuất (ngày) | 7-8 ngày |
| 8-10 ngày | 4-5 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | Logo OEM theo kiểu dáng thông thường | Số lượng (Chiếc) |
| dưới 100 | |||||
| 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 | Thời gian sản xuất (ngày) | 7-8 ngày |
| 8-10 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Thương lượng |
| Số lượng (Chiếc) | |||||
| dưới 100 | |||||
| 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 | Thời gian sản xuất (ngày) | 7-8 ngày |
| 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Thương lượng | ||
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928