|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | PVC | Kích cỡ: | khuôn mở theo thiết kế tùy chỉnh |
|---|---|---|---|
| loại đèn flash: | PCBA + Kim loại | Cổng USB: | USB 2.0 và USB 3.0 |
| Dung tích: | 1G/2G/4G/8G/16G/32G/64G/128GB/256GB | Kiểm tra đèn flash: | Tất cả đều vượt qua Bài kiểm tra H2 |
| Thương hiệu IC: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. | nhãn hiệu flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Làm nổi bật: | Ổ đĩa flash USB tùy chỉnh có hình dạng chai,Ổ đĩa flash USB tùy chỉnh 256GB,Thử nghiệm H2 Ổ đĩa flash USB 256GB |
||
Mở Khuôn Ổ Đĩa Flash USB Hình Lọ Mực Máy In USB 2.0 Và 3.0
Lợi thế:
Đây là ổ USB flash mở khuôn bằng chai mực máy in hình dạng usb.
Logo thân chai được làm rất đẹp.
Màu sắc cơ thể và chi tiết được thực hiện bằng sự thật.
Bạn có thể gửi cho tôi những bức ảnh, thiết kế và tác phẩm nghệ thuật rõ ràng của bạn đều được.
Chúng tôi thiết lập tác phẩm nghệ thuật rất nhanh, thông thường hình dạng sẽ được cấp tác phẩm nghệ thuật trong vòng hai giờ.
| Mục số | PV-0023 |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc cơ thể | tùy chỉnh thực hiện |
| Vật liệu | PVC |
| biểu tượng | Được làm cùng với khuôn PVC và in |
| MOQ | 10 cái có thể mở khuôn |
| Thương hiệu khoai tây chiên | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua thử nghiệm H2 (chip hạng A, bộ nhớ đầy) |
| Giấy chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ viết | USB 2.0 4-10 MB/giây USB 3.0 10-30 MB/giây |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15 MB/giây 3,0 USD 20-80 MB/giây |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ bảo quản | -50°C - +80°C. |
| Vận hành | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4, v.v. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Hình dạng thông thường không có logo | |||||
| Số lượng (Mảnh) | ít hơn 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | > 10000 |
| Sản phẩm Thời gian (ngày) | 2-3 ngày | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 6-8 ngày | 9-10 ngày |
| LOGO OEM theo hình dạng thông thường | |||||
| Số lượng (Mảnh) | ít hơn 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | > 10000 |
| Sản phẩm Thời gian (ngày) | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày |
| Hình dạng OEM bằng khuôn mở vật liệu PVC | |||||
| Mô hình PVC mở khuôn theo thời gian lấy mẫu 3-5 ngày | |||||
| Số lượng (Mảnh) | ít hơn 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | > 10000 |
| Sản phẩm Thời gian (ngày) | 7-8 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Sẽ được đàm phán |
Quy trình kiểm tra chip Flash
1. Kiểm tra chip
2. SMT
3. Làm cỏ
4. QC PCBA/UDP
5. CÔNG CỤ MP
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In/Laze
9. Lắp ráp
10. Năng lực kiểm tra
11. Rõ ràng/QA
12. Đóng gói
Hướng dẫn đặt hàng
1. Chọn hình dạng
2. Xác nhận bộ nhớ và số lượng
3. Chi tiết OEM gửi cho chúng tôi
4. Chúng tôi đưa ra lời đề nghị và tác phẩm nghệ thuật
5. Giá được xác nhận
6. Gửi hóa đơn đã ký và đặt cọc 30%
7. Làm mẫu thực tế
8. Mẫu được phê duyệt
9. Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra chất lượng
11. Cân bằng 70% trước khi vận chuyển
12. Lô hàng
13. Nhận dịch vụ bán hàng
| Tiêu chuẩn công suất và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1. Tiêu chuẩn về công suất sản phẩm, tốc độ sản phẩm: | |||||||
| công suất | Cao nhất | Tối thiểu | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Dung tích | Dung tích | Viết | Đọc | Viết | Đọc | ||
| 64 MB | 63 MB | 58MB | MẬP | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125 MB | 115 MB | MẬP | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | MẬP | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | MẬP | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0,98GB) | 950 MB | MẬP | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1,98GB) | 1800MB(1,75GB) | MẬP | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3,91GB) | 3800MB(3,71GB) | FAT32 | 3,5 MB-8 MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7,91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3,5 MB-8 MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31,5GB) | 29500MB(28,8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57,6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2.Nhận xét | |||||||
| 1) Trên nội dung tham khảo, thứ tự sao chép tệp của khách hàng, dung lượng sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tệp của khách hàng. | |||||||
| 2) Kiểm tra so sánh tài liệu (H2) phạm vi tổn thất chấp nhận được trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không được vượt quá 5%, nhiều hơn mức xấu. |
|||||||
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi 1: Chúng tôi có thể đặt hàng mẫu để kiểm tra chất lượng trước khi đặt hàng số lượng lớn không?
A: Đơn hàng mẫu được chấp nhận. Chúng tôi hỗ trợ gửi 1 mẫu.
Câu 2: Chúng tôi có thể đặt hàng hỗn hợp không?
Đ: Không sao đâu. Bạn có thể kết hợp màu thân và bộ nhớ flash để đặt hàng, nếu số lượng lớn, chúng tôi cũng có thể giúp bạn thực hiện màu tùy chỉnh.
Câu 3: Chúng tôi có thể có logo công ty trên sản phẩm không?
Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp In màn hình, khắc Laser, dập nóng, in đủ màu, v.v.
Q4: Chúng ta có thể thiết kế hộp quà tặng theo ý tưởng của riêng mình không?
A: Có, Chỉ cần cung cấp ý tưởng của bạn; chúng tôi có thể thực hiện gói theo yêu cầu của bạn.
Câu 5: Bạn sử dụng phần mềm kiểm tra chip flash nào?
Trả lời: Tất cả các chip flash của chúng tôi đều đã vượt qua thử nghiệm H2; chúng tôi hứa 100% đã vượt qua phần mềm H2.
Q6: Nhà máy của bạn có chứng nhận gì?
Trả lời: Chúng tôi có: chứng chỉ CE, FCC, ROHS, nhà máy của chúng tôi cũng có kiểm toán của SGS.
Q7: Làm thế nào để thanh toán?
A: Thanh toán sử dụng Ngân hàng T / T, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% được thanh toán trước khi giao hàng.
Q8: Thời gian sản xuất là bao lâu?
Trả lời: Thời gian lấy mẫu thông thường là 2 ngày, số lượng lớn dường như lớn đối với số lượng của bạn, dựa trên 1000pc là 5 - 7 ngày.
Q9: Làm thế nào để vận chuyển?
USB thường được chuyển phát nhanh để gửi đi, có thể thông qua chuyển tiếp của chúng tôi cũng có thể gửi bằng tài khoản của chính bạn và chuyển tiếp.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928