|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại | biểu tượng: | Laser hoặc in |
|---|---|---|---|
| Ký ức: | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB | Màu sắc cơ thể: | Bạc |
| Đang tải dữ liệu lên: | Có, hỗ trợ miễn phí | mật khẩu thiết lập: | Có, hỗ trợ miễn phí |
| Kích thước USB: | 40,8 * 12 * 4,5mm | Hoạt động: | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4, v.v. |
| Làm nổi bật: | Ổ đĩa flash USB kim loại 128GB 256GB,Ổ đĩa flash USB kim loại 20MB / S,thẻ USB kim loại Graed A Chip |
||
USB Flash Drive Kim Loại Hình Dễ Thương 2.0 128GB 256GB Chip Loại A 20MB/S
Ưu điểm:
Đây là usb flash drive kim loại hình dáng rất đẹp, rất tốtbán tại cửa hàng.
Màu thân là màu bạc, cũng có thể tùy chỉnh màu thân.
Chip UDP bên trong là chip flash nguyên bản.
Tất cả usb flash drive đều từ các nhà cung cấp bán dẫn hàng đầu thế giới.
Bộ nhớ đầy 100% và được tiến hành kiểm tra và thanh tra nghiêm ngặt.
Tất cả usb flash drive và thẻ nhớ đều được sản xuất từ nhà máy hiện đại thuộc sở hữu hoàn toàn của chúng tôi.
Không có trung gian, giá xuất xưởng giúp doanh nghiệp của bạn cạnh tranh hơn.
Chúng tôi hỗ trợ doanh nghiệp của bạn và cùng phát triển, chúng tôi cũng hỗ trợ không MOQ và mẫu mã giao hàng nhanh chóng.
| Mã hàng | M-0027 |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu thân | Bạc / Vàng |
| Chất liệu | Kim loại |
| Logo | In hoặc khắc laser |
| Kích thước | 40.8*12*4.5MM |
| Cổng USB | USB 2.0 |
| MOQ | 1 chiếc có thể khắc logo laser |
| Flash bên trong | UDP 2.0 |
| Thương hiệu chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua kiểm tra H2 (chip loại A, bộ nhớ đầy) |
| Chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ ghi | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 v.v. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1. Tiêu chuẩn dung lượng sản phẩm và tốc độ sản phẩm: | |||||||
| Dung lượng | Cao nhất | Thấp nhất | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Dung lượng | Dung lượng | Ghi | Đọc | Ghi | Đọc | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2.Ghi chú | |||||||
| 1) Nội dung tham khảo trên, khách hàng sao chép tệp theo đơn đặt hàng, dung lượng sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tệp của khách hàng. | |||||||
| 2) Phạm vi chấp nhận được của bài kiểm tra so sánh tài liệu (H2) là mất dưới 50KB, tỷ lệ lỗi không được vượt quá 5%, hơn mức đó là lỗi. | |||||||
Quy trình kiểm tra chip Flash
1. Kiểm tra chip
2. SMT
3. Tách chip
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In / Khắc laser
9. Lắp ráp
10. Kiểm tra dung lượng
11. Làm sạch / QA
12. Đóng gói
Hướng dẫn đặt hàng
1. Chọn hình dáng
2. Xác nhận bộ nhớ và số lượng
3. Gửi chi tiết OEM cho chúng tôi
4. Chúng tôi đưa ra báo giá và thiết kế
5. Xác nhận giá
6. Gửi hóa đơn đã ký và đặt cọc 30%
7. Làm mẫu thực tế
8. Mẫu được phê duyệt
9. Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra QC
11. Thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng
12. Giao hàng
13. Nhận hàng và dịch vụ bán hàng
USB flash drivethời gian sản xuấtchúng tôi cam kết thời gian:
MOQ: không giới hạn cho các hình dáng thông thường
Thời gian giao hàng đơn hàng nhỏ: 3 ngày (thêm hai ngày nếu có LOGO)
Số lượng đặt hàng tối thiểu cho LOGO in: không giới hạn
MOQ mở khuôn PVC:
Thông thường số lượng lớn dưới 2.000 chiếc cần thanh toán chi phí khuôn 50 USD
Hơn 2.000 chiếc có thể miễn phí chi phí khuôn
Mẫu có LOGO: T / T 3-4 ngày sau khi thanh toán
Số lượng: 1000 -5000/chiếc Thời gian giao hàng: 4-6 ngày làm việc (có LOGO thêm 2 ngày);
Số lượng: 5000 -10000/chiếc Thời gian giao hàng: 6-8 ngày làm việc (có LOGO thêm 3 ngày);
Số lượng: 10000 -30000/chiếc Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc (có LOGO thêm 4 ngày)
Số lượng hơn 50000/chiếc và thời gian sản xuất thêm sẽ được thảo luận theo yêu cầu của khách hàng.
Thời gian giao hàng trên là sau khi mẫu của bạn được xác nhận và nhận được tiền đặt cọc của bạn.
| Cài đặt chức năng USB Disk: | |||||
| Hệ điều hành | Đọc | Truyền tệp | Tự động phát | Phân vùng USB | Mật khẩu |
| Windows 7 | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows 8 | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows 10 | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows 11 | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows Vista | Có | Có | Có | Có | Có |
| Windows XP | Có | Có | Có | Có | Có |
| Linux | Có | Có | Có | Có | Có |
| Unix | Có | Có | Có | Có | Có |
| Mac OS | Có | Có | Có | Có | Có |
| Xe hơi | Có | Không | Không | Không | Không |
| Loa | Có | Không | Không | Không | Không |
| TV | Có | Không | Không | Không | Không |
| Máy chiếu | Có | Không | Không | Không | Không |
| Với máy USB | Có | Không | Không | Không | Không |
Mỗi năm, chúng tôi sẽ phát triển một hoặc hai kiểu dáng mới, có thể là vỏ USB hoặc các sản phẩm ngoại vi khác. Chúng tôi sẽ tiếp tục phát triển các sản phẩm mới để khách hàng có nhiều lựa chọn hơn.
Năm 2021, chúng tôi đã phát triển Máy phun cảm biến thông minh;
Năm 2022, chúng tôi đã phát triển sản phẩm đa chức năng sạc không dây + Máy khuếch tán tinh dầu.
Chúng tôi có bằng sáng chế riêng cho các sản phẩm mới mà chúng tôi phát triển.
Nếu bạn có bất kỳ ý tưởng nào về phát triển sản phẩm mới, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928