|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại | biểu tượng: | Laser hoặc in |
|---|---|---|---|
| Ký ức: | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB | Màu sắc cơ thể: | Bạc/Vàng |
| Đang tải dữ liệu lên: | Có, hỗ trợ | mật khẩu thiết lập: | Có, hỗ trợ |
| Kích thước USB: | 42*12*5mm | Hoạt động: | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4, v.v. |
| Làm nổi bật: | Thẻ usb kim loại 1GB 128GB,thẻ usb kim loại 10MB / S,thẻ nhớ Graed A Chip bạc |
||
Metal USB Flash Drive 2.0 Và 3.0 1GB - 128GB 10MB/S Grade A Chip
Ưu điểm:
Màu cơ thể USB này là bạc có thể đặt vòng khóa vào lỗ.
Bên trong chip flash UDP là chip flash gốc.
Tất cả ổ đĩa flash USB đều đến từ các nhà cung cấp bán dẫn hàng đầu thế giới.
100% bộ nhớ đầy đủ và kiểm tra và kiểm tra nghiêm ngặt được tiến hành.
Tất cả ổ đĩa flash và thẻ nhớ đều được sản xuất từ nhà máy hiện đại của chúng tôi.
Không có trung gian, giá nhà máy làm cho doanh nghiệp của bạn cạnh tranh hơn.
Chúng tôi hỗ trợ doanh nghiệp của bạn và có được sự phát triển chung, chúng tôi cũng hỗ trợ không có MOQ và các mẫu hàng loạt rất nhanh giao hàng quá.
| Điểm số | M-0017 |
| Công suất kho | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu cơ thể | Bạc |
| Vật liệu | Kim loại |
| Logo | in hoặc laser |
| Kích thước | 42*12*5MM |
| Cổng USB | USB 2.0 |
| MOQ | 1pc có logo laser |
| Flash bên trong | UDP 2.0 |
| Chips Brand | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, vv |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE,v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua thử nghiệm H2 (Grad A chip, bộ nhớ đầy đủ) |
| Giấy chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ viết | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| Lưu trữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 vv |
![]()
![]()
![]()
![]()
| Tiêu chuẩn về công suất và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1Các tiêu chuẩn về công suất sản phẩm và tốc độ sản xuất: | |||||||
| Khả năng | Đấng Tối Cao | Tiêu chí tối thiểu | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Công suất | Công suất | Viết | Đọc sách | Viết | Đọc sách | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | Mỡ | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB ((0.98GB) | 950MB | Mỡ | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB ((1.98GB) | 1800MB ((1.75GB) | Mỡ | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB ((3.91GB) | 3800MB ((3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB ((7.91GB) | 7600MB ((7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB ((15GB) | 14800MB ((14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB ((31.5GB) | 29500MB ((28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB ((63GB) | 58990MB ((57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB ((124GB) | 118784MB ((116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB ((250GB) | 236800MB ((231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB ((500G) | 482400MB ((471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB ((1000G) | 962600MB ((940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2- Lưu ý. | |||||||
| 1) Trên nội dung tham khảo, đơn đặt hàng tập tin sao chép của khách hàng, không gian được sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tập tin của khách hàng. | |||||||
| 2) Thử nghiệm so sánh tài liệu (H2) phạm vi mất mát chấp nhận được trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không nên vượt quá 5%, nhiều hơn xấu. | |||||||
Quá trình thử nghiệm chip Flash
1Kiểm tra chip
2. SMT
3. Cắt cỏ cỏ
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. H2 thử nghiệm
7. Định dạng
8. in / Laser
9Lắp ráp.
10Khả năng thử nghiệm
11- Được rồi / QA
12- Đặt đồ.
Hướng dẫn thứ tự vị trí
1Chọn hình dạng.
2- Ký ức và số lượng xác nhận
3. OEM chi tiết gửi cho chúng tôi
4Chúng tôi đưa ra đề nghị và tác phẩm nghệ thuật.
5Giá đã được xác nhận.
6. Gửi hóa đơn ký và đặt cọc 30%
7Làm mẫu thực tế.
8Các mẫu được phê duyệt.
9Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra QC
11. 70% số dư trước khi vận chuyển
12. Vận chuyển
13- Gọi dịch vụ bán hàng.
ổ đĩa flash USBthời gian sản xuất we cam kết với thời gian:
MOQ: không giới hạn cho các hình dạng bình thường
Thời gian giao hàng đơn đặt hàng nhỏ: 3 ngày (cộng với hai ngày với LOGO)
Logo in Số lượng đặt hàng tối thiểu: không giới hạn
MOQ mở mốc PVC:
Thông thường số lượng lớn dưới 2.000 miếng cần phải trả USD50 giá khuôn
Hơn 2.000 miếng có thể được miễn phí phí khuôn
Mẫu có LOGO: T / T 3-4 ngày sau khi thanh toán
Số lượng: 1000 -5000/phần Thời gian giao hàng: 4-6 ngày làm việc (với LOGO cộng với 2 ngày);
Số lượng: 5000 -10000/phần Thời gian giao hàng: 6-8 ngày làm việc (với LOGO cộng với 3 ngày);
Số lượng: 10000 -30000/phần Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc (với LOGO cộng với 4 ngày)
Hơn 50000 / mảnh và thời gian sản xuất nhiều hơn để thảo luận về thời gian theo yêu cầu của khách hàng.
Trên thời gian giao hàng sau khi bạn xác nhận mẫu và nhận tiền gửi của bạn.
| Cài đặt chức năng đĩa USB: | |||||
| Hệ điều hành | Đọc sách | Chuyển tập tin | Trò chơi tự động | USB Partition | Mật khẩu |
| Windows 7 | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Windows 8 | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Windows 10 | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Windows 11 | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Windows Vista | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Windows XP | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Linux | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Unix | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Mac OS | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. | Vâng. |
| Chiếc xe | Vâng. | Không. | Không. | Không. | Không. |
| Chủ tịch | Vâng. | Không. | Không. | Không. | Không. |
| Tivi | Vâng. | Không. | Không. | Không. | Không. |
| Máy chiếu | Vâng. | Không. | Không. | Không. | Không. |
| Với Máy USB | Vâng. | Không. | Không. | Không. | Không. |
Làm thế nào để đặt hàng:
1Chọn phong cách của bạn.
Trước tiên, hãy đảm bảo các chi tiết về sản phẩm, chẳng hạn như Mô hình, Màu sắc, Cách in, Bao bì và Số lượng.
2- Đặt giá sản phẩm
Cung cấp cho bạn giá theo thông tin chi tiết của bạn, bởi vì chip flash giá không ổn định vì vậy mỗi giá được cung cấp chỉ có hiệu lực một tuần bình thường, số lượng lớn nhất giá có thể thảo luận.
3. Lệnh mua và xác nhận
Sau khi bạn xác nhận giá cả và tác phẩm nghệ thuật và tất cả các chi tiết, chúng tôi sẽ gửi cho bạn hóa đơn để xác nhận, sau khi bạn xác nhận hóa đơn và xin vui lòng sắp xếp 30% tiền gửi.
4Sản xuất mẫu
Thông thường mẫu sẽ được chụp ảnh rõ ràng để xác nhận, một khi bạn đã chấp thuận mẫu ảnh chúng tôi có thể bắt đầu sản xuất hàng loạt,và chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn thực tế hàng hóa hàng loạt thời gian vận chuyển sau khi mẫu được chấp thuận.
5Các điều khoản thanh toán
Thanh toán có thể bằng ngân hàng T / T, tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, 30% tiền gửi được thanh toán sau khi xác nhận đơn đặt hàng và 70% số dư được thanh toán trước khi vận chuyển.
6Điều khoản vận chuyển
Đối với USB hầu hết là bằng đường nhanh, nếu bằng đường nhanh của chúng tôi chuyển tiếp, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn chi phí vận chuyển tại thời điểm cung cấp, phí vận chuyển được chuyển cho chúng tôi với hóa đơn cùng với nhau,cũng có thể sử dụng tài khoản nhanh của bạn hoặc chuyển tiếp để gửi ra quá.
Trong số lượng lớn, bạn có thể chọn bằng không hoặc bằng đường biển.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928