|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại | Kích cỡ: | 32,3*12,6*6,9mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | bạc với mờ | Đầu nối 1: | Android + USB 2.0 |
| nhãn hiệu flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. | Thương hiệu IC: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| biểu tượng: | Laser hoặc in | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | USB mini UDP 2.0 OTG Android,USB bộ nhớ 128GB OTG USB Android,USB bộ nhớ mini UDP 128GB |
||
OTG Android Metal USB Flash Drive 128GB Bộ nhớ USB Mini UDP Tốc độ nhanh
Ưu điểm củaĐiện thoại di động OTG USB flash drive:
USB OTG là tốt cho việc sử dụng bởi máy tính và điện thoại, hình dạng này là điện thoại Android có thể sử dụng.
Chúng tôi giúp khách hàng tải dữ liệu miễn phí, chúng tôi có thể hỗ trợ logo laser khách hàng miễn phí.
Tất cả ổ đĩa flash USB đều đến từ các nhà cung cấp bán dẫn hàng đầu thế giới.
100% bộ nhớ đầy đủ và kiểm tra và kiểm tra nghiêm ngặt được tiến hành.
Tất cả ổ đĩa flash và thẻ nhớ đều được sản xuất từ nhà máy hiện đại của chúng tôi.
Không có trung gian, giá nhà máy làm cho doanh nghiệp của bạn cạnh tranh hơn.
Chúng tôi hỗ trợ bạn hoàn hảo dịch vụ sau bán hàng làm cho doanh nghiệp của bạn dễ dàng hơn.
Chúng tôi hỗ trợ doanh nghiệp của bạn và có được sự phát triển chung, chúng tôi cũng hỗ trợ không có MOQ và các mẫu hàng loạt rất nhanh giao hàng quá.
Thông số kỹ thuật Ứng dụng điện thoại di động OTG USB flash drive:
| Điểm số | OTG-0008 |
| Công suất kho | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB |
| Màu cơ thể | Bạc/Màu hồng/Màu đỏ/Màu xanh/Màu tím vv |
| Vật liệu | Kim loại |
| Logo | Laser, dấu ấn. |
| Kích thước | 32.3*12.6*6.9mm |
| Cổng USB | Chip flash MINI UDP + Android |
| USB | USB 2.0 |
| MOQ | 1pc có thể giúp bạn logo laser |
| Chips Brand | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, vv |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE,v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua thử nghiệm H2 (Grad A chip, bộ nhớ đầy đủ) |
| Giấy chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ viết | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| Lưu trữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 vv |
![]()
![]()
![]()
![]()
| Thông thường Hình dạng không có logo | |||||
| Số lượng (đồ) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Sản phẩm Thời gian ((ngày) | 2-3 ngày | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 6-8 ngày | 9-10 ngày |
| OEM LOGO bởi Normally Shapes | |||||
| Số lượng (đồ) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Sản phẩm Thời gian ((ngày) | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày |
| OEM Hình dạng bằng vật liệu PVC khuôn mở | |||||
| Mô hình PVC mở khuôn bằng mẫu thời gian 3-5 ngày | |||||
| Số lượng (đồ) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Sản phẩm Thời gian ((ngày) | 7-8 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Phải đàm phán |
Quá trình thử nghiệm chip Flash
1Kiểm tra chip
2. SMT
3. Cắt cỏ cỏ
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. H2 thử nghiệm
7. Định dạng
8. in / Laser
9Lắp ráp.
10Khả năng thử nghiệm
11- Được rồi / QA
12- Đặt đồ.
Hướng dẫn thứ tự vị trí
1Chọn hình dạng.
2- Ký ức và số lượng xác nhận
3. OEM chi tiết gửi cho chúng tôi
4Chúng tôi đưa ra đề nghị và tác phẩm nghệ thuật.
5Giá đã được xác nhận.
6. Gửi hóa đơn ký và đặt cọc 30%
7Làm mẫu thực tế.
8Các mẫu được phê duyệt.
9Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra QC
11. 70% số dư trước khi vận chuyển
12. Vận chuyển
13- Gọi dịch vụ bán hàng.
ổ đĩa flash USBthời gian sản xuất we cam kết với thời gian:
MOQ: không giới hạn cho các hình dạng bình thường
Thời gian giao hàng đơn đặt hàng nhỏ: 3 ngày (cộng với hai ngày với LOGO)
Logo in Số lượng đặt hàng tối thiểu: không giới hạn
MOQ mở mốc PVC:
Thông thường số lượng lớn dưới 2.000 miếng cần phải trả USD50 giá khuôn
Hơn 2.000 miếng có thể được miễn phí phí khuôn
Mẫu có LOGO: T / T 3-4 ngày sau khi thanh toán
Số lượng: 1000 -5000/phần Thời gian giao hàng: 4-6 ngày làm việc (với LOGO cộng với 2 ngày);
Số lượng: 5000 -10000/phần Thời gian giao hàng: 6-8 ngày làm việc (với LOGO cộng với 3 ngày);
Số lượng: 10000 -30000/phần Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc (với LOGO cộng với 4 ngày)
Hơn 50000 / mảnh và thời gian sản xuất nhiều hơn để thảo luận về thời gian theo yêu cầu của khách hàng.
Trên thời gian giao hàng sau khi bạn xác nhận mẫu và nhận tiền gửi của bạn.
| Tiêu chuẩn về công suất và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1Các tiêu chuẩn về công suất sản phẩm và tốc độ sản xuất: | |||||||
| Khả năng | Đấng Tối Cao | Tiêu chí tối thiểu | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Công suất | Công suất | Viết | Đọc sách | Viết | Đọc sách | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | Mỡ | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | Mỡ | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB ((0.98GB) | 950MB | Mỡ | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB ((1.98GB) | 1800MB ((1.75GB) | Mỡ | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB ((3.91GB) | 3800MB ((3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB ((7.91GB) | 7600MB ((7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB ((15GB) | 14800MB ((14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB ((31.5GB) | 29500MB ((28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB ((63GB) | 58990MB ((57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB ((124GB) | 118784MB ((116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB ((250GB) | 236800MB ((231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB ((500G) | 482400MB ((471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB ((1000G) | 962600MB ((940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2- Lưu ý. | |||||||
| 1) Trên nội dung tham khảo, đơn đặt hàng tập tin sao chép của khách hàng, không gian được sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tập tin của khách hàng. | |||||||
| 2) Thử nghiệm so sánh tài liệu (H2) phạm vi mất mát chấp nhận được trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không nên vượt quá 5%, nhiều hơn xấu. | |||||||
Thông số kỹ thuật Ứng dụng điện thoại di động OTG USB flash drive:
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928