|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Kim loại + nhựa | Kích cỡ: | 69,8*16,9*8mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | xanh, đỏ, trắng, đen, xanh lá cây, bạc | Đầu nối 1: | Android + USB 2.0 và USB 3.0 |
| Đầu nối 2: | Iphone + USB 2.0 và USB 3.0 | đóng gói: | tùy chỉnh thực hiện/polybag |
| biểu tượng: | laser hoặc in logo tùy chỉnh | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Kim loại 256GB OTG USB Flash Drive,Laser Logo OTG USB Flash Drive,Android Iphone OTG USB 256GB |
||
Metal OTG USB 256GB 2.0 3.0 Usb Stick OTG Usb Flash Drive Cho điện thoại Android
Ưu điểm củaĐiện thoại di động OTG USB flash drive:
USB OTG là tốt cho việc sử dụng bởi máy tính và điện thoại, hình dạng này là điện thoại Android có thể sử dụng.
Phần Android có thể được tùy chỉnh bởi Type C, và iPhone cũng, theo yêu cầu của bạn để làm.
Chúng tôi giúp khách hàng tải dữ liệu miễn phí.
Cũng có USB 2.0 và 3.0 có thể sử dụng.
Kim loại có thể tốt cho in ấn và logo laser, có thể làm logo laser, in màn hình và in đầy đủ màu sắc, in UV.
Thông tin chi tiết nhanh về ổ đĩa flash điện thoại di động OTG usb:
| Điểm số | OTG-0003 |
| Công suất kho | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Màu cơ thể | Đen, bạc, trắng, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, đỏ, vv |
| Vật liệu | Kim loại + Nhựa |
| Logo | Laser, dấu ấn. |
| Kích thước | 69.8*16.9*8mm |
| Cổng USB | USB + Android |
| USB | USB 2.0 và USB 3.0 |
| MOQ | 1pc có thể giúp bạn logo laser |
| Chips Brand | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, vv |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE,v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua thử nghiệm H2 (Grad A chip, bộ nhớ đầy đủ) |
| Giấy chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ viết | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| Lưu trữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 vv |
![]()
![]()
![]()
USB ổ đĩa flash thời gian sản xuất chúng tôi cam kết với thời gian:
MOQ: không giới hạn
Thời gian giao hàng đơn đặt hàng nhỏ: 3 ngày (cộng với hai ngày với LOGO)
Logo in Số lượng đặt hàng tối thiểu: không giới hạn
PVC khuôn mở MOQ: Thông thường số lượng lớn ít hơn 2.000 miếng cần phải trả USD50 khuôn chi phí
Hơn 2.000 miếng có thể được miễn phí phí khuôn
Số lượng:1000 -5000/phần Thời gian giao hàng: 4-6 ngày làm việc (với LOGO cộng với 2 ngày);
Số lượng:5000 -10000/phần Thời gian giao hàng: 6-8 ngày làm việc (với LOGO cộng với 3 ngày);
Số lượng:10000 -30000/phần Thời gian giao hàng:15 ngày làm việc (với LOGO cộng với 4 ngày)
Hơn 50000 / mảnh và thời gian sản xuất nhiều hơn để thảo luận về thời gian theo yêu cầu của khách hàng.
Trên thời gian giao hàng sau khi bạn xác nhận mẫu và nhận tiền gửi của bạn.
Chứng nhận:Chứng chỉ ROHS, chứng chỉ CE và chứng chỉ FC
Bao bì:Thông thường đóng gói là Polybag, cũng có thể theo yêu cầu tùy chỉnh để sử dụng bất kỳ hộp gói.
Quá trình thử nghiệm chip Flash
1Kiểm tra chip
2. SMT
3. Cắt cỏ cỏ
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. H2 thử nghiệm
7. Định dạng
8. in / Laser
9Lắp ráp.
10Khả năng thử nghiệm
11- Được rồi / QA
12- Đặt đồ.
Hướng dẫn thứ tự vị trí
1Chọn hình dạng.
2- Ký ức và số lượng xác nhận
3. OEM chi tiết gửi cho chúng tôi
4Chúng tôi đưa ra đề nghị và tác phẩm nghệ thuật.
5Giá đã được xác nhận.
6. Gửi hóa đơn ký và đặt cọc 30%
7Làm mẫu thực tế.
8Các mẫu được phê duyệt.
9Sản xuất hàng loạt
10. Kiểm tra QC
11. 70% số dư trước khi vận chuyển
12. Vận chuyển
13- Gọi dịch vụ bán hàng.
FAQs
Q1: Chúng tôi có thể đặt mẫu để kiểm tra chất lượng trước khi đặt hàng hàng loạt?
A: Đơn đặt mẫu là chấp nhận được. Chúng tôi hỗ trợ để gửi ra mẫu 1pcs.
Q2: Chúng ta có thể đặt hàng hỗn hợp không?
A: Không sao. Bạn có thể trộn màu cơ thể và bộ nhớ flash để đặt hàng, nếu số lượng lớn chúng tôi có thể giúp bạn làm màu tùy chỉnh quá.
Q3: Chúng tôi có thể có logo công ty của chúng tôi trên các sản phẩm?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp in màn hình, khắc laser, tem nóng, in đầy đủ màu sắc, vv
Q4: Chúng tôi có thể thiết kế hộp quà tặng với ý tưởng của riêng mình?
A: Có, chỉ cung cấp ý tưởng của bạn, chúng tôi có thể làm cho các gói như yêu cầu của bạn.
Q5: Bạn sử dụng phần mềm thử nghiệm chip flash nào?
A: Tất cả các chip flash của chúng tôi đều vượt qua thử nghiệm H2; chúng tôi hứa 100% vượt qua phần mềm H2.
Q6: Nhà máy của bạn có chứng nhận nào?
A: Chúng tôi có: CE, FCC, chứng chỉ ROHS, chúng tôi nhà máy cũng có kiểm toán SGS.
Q7: Làm thế nào để thanh toán?
A: Sử dụng thanh toán T / T Ngân hàng, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, 30% tiền gửi được thanh toán trước khi sản xuất, 70% số dư được thanh toán trước khi vận chuyển.
Q8: Thời gian sản xuất là bao lâu?
A: Thời gian mẫu thường là 2 ngày, thời gian bán hàng đại chúng dường như lớn như thế nào cho số lượng của bạn, dựa trên 1000pc là 5-7 ngày.
Q9: Làm thế nào để vận chuyển?
USB thường là bằng đường express để gửi ra, có thể thông qua chuyển tiếp của chúng tôi cũng có thể vận chuyển bằng tài khoản của riêng bạn và chuyển tiếp quá.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928