|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | nhựa + kim loại | Ký ức: | 512G/1TB |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Đen | biểu tượng: | Laser và In |
| Cổng USB: | USB 2.0 và USB 3.0 | chip flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron, v.v. |
| Lưu dữ liệu: | Hơn 10 năm | vi mạch: | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, v.v. |
| Làm nổi bật: | Ổ đĩa flash USB ROHS 3.0,Ổ đĩa flash USB ROHS 1TB 3.0,ổ USB 3.0 ROHS USB 3.0 |
||
USB Flash Drive 1TB ROHS 2.0 3.0 Bộ nhớ đầy đủ có in logo
USB Flash Drive 1TB Kim loại Usb 3.0 Tốc độ nhanh Chất lượng ổn định Usb Stick
Ưu điểm:
Ưu điểm lớn nhất của ổ USB flash 1TB này dành cho bạn tham khảo
Usb này có thể dùng cả USB 2.0 và USB 3.0
Chất lượng Flash ổn định hơn và rất nhanh.
Toàn bộ bộ nhớ flash usb có thể sao chép & lưu mọi video và phim ổn định, tất cả các tệp có thể mở rất nhanh.
Có thể OEM logo với số lượng nhỏ, không có MOQ
| Mã sản phẩm | M-0156 |
| Dung lượng lưu trữ | 512GB/1TB tất cả bộ nhớ CÓ THỂ OEM |
| Màu thân máy | Bạc/Vàng/Xanh lam, v.v. |
| Chất liệu | Nhựa + Kim loại |
| Logo | Laser/In, Tất cả đều có thể tùy chỉnh |
| Kích thước USB | 53,5*22*8,6MM |
| Thương hiệu Chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Thương hiệu IC | Alcor/Chipsbrand/SMI, v.v. |
| Kiểm tra Chip | Tất cả đều vượt qua kiểm tra H2 (Chip loại A, Bộ nhớ đầy đủ) |
| Chứng nhận | CE/FCC/ROHS |
| Tốc độ ghi | USB 3.0 50-80MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 3.0 80-100MB/S |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 v.v. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Cam kết chất lượng
Chúng tôi đã phát triển một hệ thống tài liệu kiểm soát chất lượng và có một bộ phận kỹ thuật phát hiện chip flash vững chắc;
Mỗi sản phẩm đều trải qua ba lần kiểm tra QC từng cái một.
Tất cả sản xuất của chúng tôi đều đã vượt qua chứng nhận CE, RoHS & FCC, tất cả chứng nhận đều hiển thị trên trang web của chúng tôi.
Chúng tôi đã có kiểm toán, vượt qua các khách hàng nổi tiếng gửi công ty kiểm định thứ ba đến đây (như HQTS, TUV).
Sản phẩm bán chạy
Sản phẩm được xuất khẩu sang Đông Nam Á, Bắc Mỹ, Nam Mỹ, Châu Âu và Trung Đông, hàng chục quốc gia và khu vực,
và duy trì sự hợp tác lâu dài & tốt đẹp với khách hàng trong nhiều năm.
| Hình dạng thông thường không có logo | |||||
| Số lượng (Miếng) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 2-3 ngày | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 6-8 ngày | 9-10 ngày |
| OEM LOGO với hình dạng thông thường | |||||
| Số lượng (Miếng) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày |
| OEM hình dạng bằng vật liệu PVC mở khuôn | |||||
| Thời gian mở khuôn mẫu PVC theo mẫu 3-5 ngày | |||||
| Số lượng (Miếng) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 7-8 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Thương lượng |
Cách đặt hàng:
1. Chọn kiểu dáng của bạn
Đầu tiên, hãy đảm bảo các chi tiết về sản phẩm, chẳng hạn như Mẫu mã, Màu sắc, Phương thức in, Đóng gói và Số lượng. Tùy chỉnh vui lòng gửi chi tiết của bạn cho chúng tôi (Tệp logo vui lòng tạo bằng AI).
2. Báo giá sản phẩm
Cung cấp cho bạn giá theo chi tiết của bạn, vì giá chip flash không ổn định nên mỗi mức giá được đưa ra chỉ có giá trị một tuần thông thường, giá số lượng lớn có thể được thảo luận.
3. Đơn đặt hàng và xác nhận
Sau khi bạn xác nhận giá và tác phẩm nghệ thuật cũng như tất cả các chi tiết, chúng tôi sẽ gửi hóa đơn cho bạn để xác nhận, sau khi bạn xác nhận hóa đơn và vui lòng thanh toán trước 30% tiền đặt cọc.
4. Sản xuất mẫu
Thông thường mẫu sẽ được chụp ảnh rõ nét cao để bạn xác nhận, sau khi bạn phê duyệt ảnh mẫu, chúng tôi có thể bắt đầu sản xuất hàng loạt và chúng tôi sẽ cho bạn biết thời gian giao hàng thực tế của hàng hóa số lượng lớn sau khi mẫu được phê duyệt.
5. Điều khoản thanh toán
Thanh toán có thể bằng T/T Bank, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, đặt cọc 30% sau khi xác nhận đơn hàng và số dư 70% thanh toán trước khi giao hàng.
6. Điều khoản vận chuyển
Đối với Usb hầu hết là bằng chuyển phát nhanh, nếu bằng Chuyển phát nhanh của chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn chi phí vận chuyển tại thời điểm báo giá, phí vận chuyển được chuyển cho chúng tôi cùng với hóa đơn, cũng có thể sử dụng tài khoản chuyển phát nhanh của bạn hoặc người vận chuyển để gửi đi.
Với số lượng lớn, bạn có thể chọn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928