|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | nhựa + kim loại | Kích cỡ: | 58*20*11MM |
|---|---|---|---|
| biểu tượng: | Laser và In | đóng gói: | hộp pp |
| đèn flash: | với đèn LED màu đỏ hoặc không có | Viết: | 50-80MB/giây |
| Đọc: | 80-100MB/giây | Hoạt động: | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4, v.v. |
| Làm nổi bật: | 100MB / S 128GB 3.0 USB Flash Drive,100MB / S 3.0 USB Flash Drive,100MB / S 3.0 flash drive |
||
Tải lên dữ liệu Ổ đĩa flash USB 128GB 3.0 Đọc tốc độ cao Ghi 100 MB/giây
Ổ Đĩa Flash USB 3.0 Tải Lên Dữ Liệu Đọc Và Ghi Tốc Độ Cao
Chi tiết sản phẩm:
USB Flash Drive 3.0 tải lên dữ liệu đọc và ghi tốc độ cao
Hình dạng USB Twist này có thể được tạo bằng USB 2.0 và USB 3.0
Vỏ kim loại có thể xoay 360 độ linh hoạt đưa vào máy tính để người dùng tải dữ liệu lên.
Vỏ kim loại cũng có thể in logo và logo laser,
Vì vậy, nhiều màu sắc cơ thể có thể phù hợp với yêu cầu của khách hàng.
Thời gian sản xuất nhanh có thể hoàn thành rất nhanh để đáp ứng thời gian vận chuyển khẩn cấp của khách hàng.
| Mục số | P-0001 |
| Dung lượng lưu trữ | 64MB/128MB/256MB/512MB/1G/2G/4G/8G/16G/32G/64G/128GB/256GB/512GB |
| Màu sắc cơ thể | Đen/Trắng/Vàng C/Đỏ/Tím/Xanh/Xanh/Cam/Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Vỏ nhựa + kim loại |
| biểu tượng | In/Laser/Tùy chỉnh |
| Kích thước USB | 58*20*11MM |
| Tên chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. |
| Kiểm tra chip | Tất cả đều vượt qua thử nghiệm H2 (chip hạng A, bộ nhớ đầy) |
| Tên IC | Alcor/Thương hiệu chip/SMI, v.v. |
| Giấy chứng nhận | CE FCC ROHS |
| Tốc độ viết | USB 2.0 4-12 MB/giây; USB 3.0 10-30 MB/giây |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15 MB/giây; USB 3.0 20-80 MB/giây |
| Lưu giữ dữ liệu | Tối thiểu 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ bảo quản | -50°C - +80°C. |
| Vận hành | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4, v.v. |
![]()
![]()
![]()
![]()
Cam kết chất lượng
Chúng tôi đã phát triển hệ thống tài liệu kiểm soát chất lượng và có bộ phận kỹ thuật phát hiện chip flash âm thanh; mỗi sản phẩm có ba lần phát hiện QC từng cái một.
Tất cả các nhà sản xuất của chúng tôi đều đã vượt qua chứng chỉ CE, RoHS & FCC, tất cả các chứng chỉ này đều hiển thị trên trang web của chúng tôi.
Chúng tôi đã tiến hành kiểm toán và thông qua một số khách hàng nổi tiếng gửi công ty kiểm tra thứ ba tại đây (như HQTS, TUV).
Sản phẩm bán
Sản phẩm được xuất khẩu sang Đông Nam Á, Bắc Mỹ, Nam Mỹ, Châu Âu và Trung Đông, hàng chục quốc gia và khu vực, đồng thời giữ mối quan hệ hợp tác lâu dài và tốt đẹp với khách hàng trong nhiều năm.
Thời gian sản xuất ổ flash USB chúng tôi cam kết khoảng thời gian:
MOQ: không giới hạn
Thời gian giao hàng cho đơn hàng nhỏ: 3 ngày (cộng với hai ngày với LOGO)
In LOGO Số lượng đặt hàng tối thiểu: không giới hạn
Khuôn PVC mở Moq: Thông thường số lượng lớn dưới 2.000 chiếc cần phải trả chi phí khuôn 50 USD
Hơn 2.000 mảnh có thể được miễn phí khuôn
Mẫu có LOGO: T/T 3-4 ngày sau khi thanh toán
Số lượng: 1000 -5000/cái Thời gian giao hàng: 4-6 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 2 ngày);
Số lượng: 5000 -10000/cái Thời gian giao hàng: 6-8 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 3 ngày);
Số lượng: 10000 -30000/cái Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc (có LOGO cộng thêm 4 ngày)
Hơn 50000/cái và nhiều thời gian sản xuất hơn để thảo luận về thời gian theo yêu cầu của khách hàng.
Trên thời gian giao hàng sau khi mẫu của bạn xác nhận và nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Chứng nhận:Chứng chỉ ROHS, chứng chỉ CE và chứng chỉ FC
Bao bì:Thông thường bao bì là Polybag, cũng có thể theo yêu cầu tùy chỉnh để sử dụng bất kỳ hộp gói nào.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928