|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Mở khuôn bằng nhựa PVC | biểu tượng: | Có thể in cũng có thể được làm cùng với khuôn nhựa PVC |
|---|---|---|---|
| loại đèn flash: | PCBA + Kim loại | Cổng USB: | USB 2.0 và USB 3.0 |
| Dung tích: | 1G/2G/4G/8G/16G/32G/64G/128GB/256GB/512GB | Kiểm tra đèn flash: | Tất cả đều vượt qua Bài kiểm tra H2 |
| nhãn hiệu flash: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, v.v. | Giấy chứng nhận: | CE/FCC/ROHS |
| Làm nổi bật: | Ổ đĩa flash USB PVC,USB Flash Drive PVC Hoạt Hình,Ổ đĩa flash USB tùy chỉnh |
||
USB flash drive USB 2.0 và 3.0 hình nhân vật hoạt hình bằng PVC dễ thương
Ưu điểm của USB Flash Drive hoạt hình:
USB flash drive PVC hình Minions hoạt hình siêu dễ thương.
Chúng tôi có thể làm theo hình dạng nhân vật hoạt hình PVC nổi tiếng trên TV hoặc phim.
Giống như nhân vật hoạt hình này, và em bé khủng long, công chúa, v.v., bất kỳ hình dạng nào.
Chúng tôi vẽ tác phẩm nghệ thuật PVC rất nhanh, sau khi nhận được thiết kế của khách hàng khoảng 2 giờ có thể xuất ra.
Khuôn PVC dễ mở và giá tốt, chi phí khuôn thấp hơn vật liệu kim loại và nhựa.
Chúng tôi có thể tùy chỉnh làm bất kỳ hình dạng nào theo ảnh, thiết kế và sản phẩm thực tế của khách hàng.
Nếu bạn có tệp PDF hoặc AI thì sẽ tốt hơn nhiều để thiết kế PVC.
Chúng tôi là nhà máy, không có nhà cung cấp trung gian, giá tốt nhất và chất lượng có thể đảm bảo.
Bảo hành một năm kể từ ngày vận chuyển, hoặc lâu hơn bạn có thể cho chúng tôi biết.
Hỗ trợ tải dữ liệu miễn phí cho khách hàng.
Chi tiết nhanh về USB hoạt hình:
| Mã sản phẩm | PV-0059 |
| Dung lượng lưu trữ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Màu thân | Tùy chỉnh |
| Chất liệu | PVC |
| Logo | Làm cùng với khuôn PVC và In |
| MOQ | 10 chiếc có thể mở khuôn rất nhanh |
| Thương hiệu Chip | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE,v.v. |
| Tên IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE,v.v. |
| Kiểm tra Chip | Tất cả đều vượt qua kiểm tra H2 (chip loại A, bộ nhớ đầy đủ) |
| Chứng nhận | CE/FCC/ROSH |
| Tốc độ ghi | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| Tốc độ đọc | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C - +70°C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -50°C - +80°C. |
| Hoạt động | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 v.v. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm | |||||||
| 1. Tiêu chuẩn dung lượng và tốc độ sản phẩm: | |||||||
| Dung lượng | Cao nhất | Thấp nhất | Định dạng | Tốc độ USB 2.0 | Tốc độ USB 3.0 | ||
| Dung lượng | Dung lượng | Ghi | Đọc | Ghi | Đọc | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2.Ghi chú | |||||||
| 1) Nội dung tham khảo trên, khách hàng sao chép tệp đặt hàng, không gian sử dụng sẽ được xác định theo kích thước tệp của khách hàng. | |||||||
| 2) So sánh tài liệu (H2) phạm vi tổn thất chấp nhận được trong vòng 50KB, tỷ lệ lỗi không được vượt quá 5%, hơn mức lỗi. | |||||||
![]()
Đóng gói:
1. Đóng gói tiêu chuẩn là túi Polybag, hoặc hộp trắng nhỏ, hộp trắng sẽ khớp với kích thước sản phẩm để làm.
2. Cũng có thể tùy chỉnh làm vỉ + giấy in CMYK.
3. Cũng có thể theo yêu cầu tùy chỉnh để làm hộp đóng gói, in CMYK cho tất cả các mặt hộp.
Chứng nhận:
1. Tất cả các sản phẩm đã vượt qua bài kiểm tra CE, FCC, RoHs và nhận được Chứng chỉ.
2. Tất cả các sản phẩm pin đều đã vượt qua bài kiểm tra 38.3 và MSDS.
3. Nhà máy chúng tôi cũng đã vượt qua kiểm toán của SGS, TUV, HQTS.
Quy trình kiểm tra Chip Flash
1. Kiểm tra Chip
2. SMT
3. Tách
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. Kiểm tra H2
7. Định dạng
8. In / Laser
9. Lắp ráp
10. Kiểm tra dung lượng
11. Xóa / QA
12. Đóng gói
| Hình dạng thông thường không có logo | |||||
| Số lượng (Chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 2-3 ngày | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 6-8 ngày | 9-10 ngày |
| LOGO OEM theo hình dạng thông thường | |||||
| Số lượng (Chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 3-4 ngày | 4-5 ngày | 5-7 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày |
| Hình dạng OEM bằng vật liệu PVC mở khuôn | |||||
| Thời gian mở khuôn mẫu PVC theo mẫu 3-5 ngày | |||||
| Số lượng (Chiếc) | dưới 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| Thời gian sản xuất (ngày) | 7-8 ngày | 8-10 ngày | 10-12 ngày | 14-15 ngày | Thương lượng |
Cách đặt hàng:
1. Chọn kiểu dáng của bạn
Đầu tiên, hãy đảm bảo các chi tiết về sản phẩm, chẳng hạn như Mẫu mã, Màu sắc, Phương thức in, Đóng gói và Số lượng. Tùy chỉnh vui lòng gửi chi tiết của bạn cho chúng tôi (Tệp logo vui lòng làm bằng AI).
2. Báo giá sản phẩm
Cung cấp cho bạn giá theo chi tiết của bạn, vì giá chip flash không ổn định nên mỗi giá được cung cấp chỉ có giá trị một tuần thông thường, số lượng lớn nhất có thể thương lượng.
3. Đơn đặt hàng và xác nhận
Sau khi bạn xác nhận giá và tác phẩm nghệ thuật và tất cả các chi tiết, chúng tôi sẽ gửi cho bạn hóa đơn để xác nhận, sau khi bạn xác nhận hóa đơn và vui lòng thanh toán trước 30% tiền đặt cọc.
4. Sản xuất mẫu
Thông thường mẫu sẽ được chụp ảnh rõ nét để bạn xác nhận, sau khi bạn chấp thuận ảnh mẫu chúng tôi có thể bắt đầu sản xuất hàng loạt, và chúng tôi sẽ cho bạn biết thời gian giao hàng hàng loạt thực tế sau khi mẫu được chấp thuận.
5. Điều khoản thanh toán
Thanh toán có thể bằng T/T Bank, Tiền mặt, West Union, PAYPAL và Alipay, đặt cọc 30% sau khi xác nhận đơn hàng và số dư 70% thanh toán trước khi giao hàng.
6. Điều khoản vận chuyển
Đối với USB hầu hết là bằng chuyển phát nhanh, nếu bằng Chuyển phát nhanh của chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn chi phí vận chuyển tại thời điểm báo giá, phí vận chuyển được chuyển cho chúng tôi cùng với hóa đơn, cũng có thể sử dụng tài khoản chuyển phát nhanh của bạn hoặc người vận chuyển để gửi đi.
Với số lượng lớn, bạn có thể chọn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
Người liên hệ: Ivy Xiao
Tel: +86-13713531928